Katin siyayya tare da kwando, yana da taimako don sanya kayan lokacin da kuke siyayya.A halin yanzu, kwandon yana ninkawa, wanda ke adana sarari sosai kuma yana kawo dacewa sosai.Akwai ƙafafun swivel guda biyu a gaban keken, yana iya taimaka wa keken ke gudana mafi santsi.Yana da kyau mataimaki ga rayuwar yau da kullum.
Siffofin:
Lanƙwasa lebur don sauƙin ajiya a cikin akwati da sauran wurare.
Zane mai haɗawa don sauƙin ajiya;manufa don ƙananan wurare
Hannun daidaitacce mai tsayi tare da rikon kumfa don ƙarin ta'aziyya
Ƙarƙashin gini don dorewa mai dorewa
Ƙaƙƙarfan ƙafafu masu sauƙi masu ɗaukar nauyi suna da kyau ga mazauna birni, ɗalibai da tsofaffi
Mafi dacewa don siyayya, zango, wanki, tafiye-tafiye zuwa aikin lambun bakin teku da ƙari
Ko kuna zuwa siyayya, yin wanki ko kuna kwana ɗaya a bakin teku, wannan keken naɗe-kaɗen Taimakon Hannu mai kauri tare da ƙafafu yana sa tafiya cikin sauƙi.Ƙaƙƙarfan aiki mai nauyi, ƙafafu masu jujjuyawa tare da tayoyin roba suna sa sauƙin motsawa, kuma tsayin daka-daidaitacce tare da rikon kumfa yana ba da kwanciyar hankali.Babban keken nadawa mai ƙafafu da riƙon folds don haka za ku iya sauri da sauƙi adana shi a wuri marar amfani lokacin da ba a amfani da shi.
Karamin Siyayyar Wuta Mai Sauƙi ya kasance babban kebul ɗin masana'antar tare da ƙarfin masana'antu don amfanin gida.Lokacin kwantawa, tare da naɗe katin.Dia bada wani m adadin saukaka a cikin m size.Wannan ƙirar ta musamman ta zo tare da ƙafafun chrome-spoked na gaske.